JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO

SHIRIKA LA UKAGUZI NA USIMAMIZI WA VYAMA VYA USHIRIKA
(COASCO)

TANGAZO LA NAFASI ZA KUHAMIA KATIKA SHIRIKA LA COASCO

Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika (COASCO) ni Shirika la
Umma, lililoanzishwa kwa Sheria Na.15 ya mwaka 1982 kama ilivyofanyiwa
marekebisho mwaka 2005. Jukumu Kuu la Shirika ni kufanya ukaguzi wa nje
(External Audit) kwa vyama vya ushirika nchini.

Shirika limepewa kibali na Serikali cha nafasi 12 za Watumishi wa Umma kutoka
Taasisi zingine za Serikali kuhamia COASCO. Kibali hicho ni kwa watumishi wa
umma wa Kada ya Ukaguzi (Audit Officer Il) 10 na Kada ya Makatibu Mahsusi
(Personal Secretary 1) 2.

Hivyo Shirika linawatangazia Watumishi wa Umma ambao wanapenda kuhamia
katika COASCO katika nafasi hizo, wenye sifa zifuatazo kwa kila Kada:

1. Afisa Mkaguzi Daraja la Il (Nafasi 10)

a) Sifa za Mwombaiji
Wenye shahada ya uhasibu na fedha katika masomo ya ukaguzi na uhasibu
(Accounting and Finance) au kuwa na sifa sawa na hizo kutoka katika chuo
kinachotambulika na Serikali.

b) Ngazi ya Mshahara: COASS 4
2. Katibu Mahsusi Daraja la Il (Nafasi 2)

a) Sifa za Mwombaiji
Wenye cheti cha elimu ya Sekondari (CSEE) na kufaulu katika masomo ya
Kiingereza na Kiswahili pamoja na kuwa na cheti cha Diploma ya Katibu
Mahsusi (Diploma in Secretarial Course) na kufaulu Hati Mkato (Kiingereza)
na Hati Mkato (Kiswahili) kwa kasi ya maneno 80 kwa dakika na kuwa na
cheti cha weledi wa kompyuta katika (MS-Word, MS-Excel, Internet, Email,
MS-Publisher) kutoka katika chuo kinachotambulika na Serikali.

b) Ngazi ya Mshahara: COASS 2

JINSI YA KUOMBA

Watumishi wa Umma wenye nia ya kuomba hawana budi kuwasilisha barua za
maombi zikiambatana na: )

i) Taarifa binafsi (CV) zikiwa na majina na anwani pamoja na namba za simu.

i) Nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa (Certified).



ANGALIZO:

i) Waombaiji lazima wapitishe barua za maombi kwa waajiri wao wa sasa kwani
kutofanya hivyo, maombi yao hayatafikiriwa.

ii) Waombaiji wote waoneshe nafasi ya kazi wanayoomba juu ya bahasha.

iii) Waombaiji watakaokidhi vigezo na kufaulu usaili ndiyo watakaojulishwa kwa hatua
zinazofuata.

iv) Waombaiji wathibitishe utayari wa kujigharamia uhamisho huo.

Maombi yawasilishwe ndani ya siku kumi na nne (14) tokea tarehe ya tangazo hili
kupitia anwani ifuatayo:

Mkurugenzi Mkuu,

Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika (COASCO),
S.L.P.761,

DODOMA.

Au
Kwa barua pepe: info@coasco.qo.tz

Limetolewa leo tarehe
27 Juni, 2022



